Công ty Thiết kế web

Converter Optone OPT-1201S25 1 Sợi 10/100M giá cực rẻ

Thảo luận trong 'Điện Tử - Điện Máy - Điện Lạnh' bắt đầu bởi MrlinhVTX, 22/5/20.

  1. MrlinhVTX

    MrlinhVTX Member

    Giới thiệu Converter Optone OPT-1201S25 1 Sợi
    Converter quang điện 1 sợi Optone OTP 1201S25 được sử dụng rộng rãi trong các hệ thống Camera, mở rộng hệ thống mạng từ văn phòng xuống nhà xưởng….. Thiết bị hoạt động với tốc độ 10/100M cùng khoảng cách tối đa 25km giúp bạn dễ dàng kết nối với các địa điểm khác mà không bị ảnh hưởng về tốc độ cũng như sự ổn định.

    Bộ chuyển đổi quang điện Optone 1 sợi 25km có thiết kế hình chữ nhật, vỏ ngoài được làm từ thép đã sơn từ tính màu đen không rỉ, các lỗ tản nhiệt 2 bên thành giúp cho thiết bị có thể hoạt động liên tục trong thời gian dài. Các thông số, tên thương hiệu cũng đèn hiển thị rất dễ dàng nhận biết và thi công.

    [​IMG]


    >>> Converter quang 1 sợi

    Thông số kĩ thuật Converter Optone OPT-1201S25 10/100 Mbps
    • Tốc độ truyền tải tín hiệu : 10/100Mbps
    • Hỗ trợ bước 2 bước sóng 1310nm & 1550nm trên 1 cổng quang duy nhất
    • Khoảng cách truyền tải tối đa trên 2 loại cáp quang phổ biến: Multi mode : 550M : Single mode 25km
    • Số cổng quang sử dụng : 1 cổng quang chuẩn SC/UPC đảm nhận cả Truyền và Nhận tín hiệu
    • Cổng TX đảm nhận truyền tín hiệu quang – Cổng RX đảm nhận việc nhận tín hiệu quang
    • Sử dụng nguồn 5V-2A chuẩn, ổn định cường độ
    • Loại cáp quang sử dụng là cáp Single Mode: Dual Fiber ( 1 cổng quang )
    • Chuẩn giao tiếp là: 100Base-TX, 100Base-FX, IEEE802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE 802.3x
    • Đèn LED báo: POWER, FX LINK/ACT, 100, TP LINK/ACT, FDX/COL. Điện áp sử dụng: 100 – 240VAC và 50- 60Hz
    >>> Xem thêm :Bộ chuyển đổi quang điện – Converter quang

    Converter Optone OPT-1201S25 là loại Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi tốc độ 10/100M cho khoảng cách tối đa giữa 2 thiết bị là 25km mà vẫn đảm bảo yêu cầu. Viễn Thông Thành Công hiện đang nhập khẩu chính hãng các dòng sản phẩm Converter quang Optone với số lượng lớn để phục vụ dự án.

    Viễn Thông Thành Công chuyên nhập khẩu, phân phối các dòng sản phẩm viễn thông như Cáp quang, Cáp điều khiển, Thiết bị quang, Thiết bị mạng….. hàng chính hãng với mức giá rẻ nhất thị trường.

    Ngoài ra, Thành Công cũng là đơn vị thi công hàn nối cáp quang uy tín, chất lượng nhất tại Hà Nội. Quý khách có nhu cầu vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi qua Email hoặc Hotline để được tư vấn miễn phí.

    >>> Thi công hàn nối cáp quang tại Hà Nội
     

trang này